สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้ประจำจังหวัดพะเยา
![](img/headp.png)
![](img/headp.png)
PYONFE MAIL
มีเดีย
ล็อกอิน
![](img/en.png)
![](img/th.png)
กิจกรรม : ต้อนรับ นายศุภฤกษ์ วงศ์บุตร รองผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดพะเยา
กิจกรรมสำนักงาน กศน.จังหวัดพะเยา
1256010000
2045 คน
กดเพื่อแชร์ข่าว
วันที่ 28 เมษายน 2566 นางคนึงนิตย์ วันนิตย์ ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดพะเยา นำผู้บริหาร บุคลากรทางการศึกษา ร่วมต้อนรับ
นายศุภฤกษ์ วงศ์บุตร รองผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดพะเยา
เนื่องในโอกาสที่ได้รับการแต่งตั้งให้มาปฏิบัติราชการในตำแหน่งรองผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดพะเยา ณ อาคารเรียนรวม กศน.อำเภอเมืองพะเยา อำเภอเมืองพะเยา จังหวัดพะเยา
กดเพื่อแชร์ข่าว
อ่านข่าวที่เกี่ยวข้อง
นายภานุพงศ์ สากลวงศ์ชัย นักศึกษาระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอเชียงคำ ได้รับรางวัลชนะเลิศ ประกวดผลงานแนวปฏิบัติที่ดี (Best P...
( ผู้เข้าชม : 5 คน)
( ผู้เข้าชม : 5 คน)
Post โดย : สำนักงาน สกร.จังหวัดพะเยา
โครงการ “สกร.ศธ.รวมใจภักดิ์ รักแผ่นดิน” กิจกรรมปลูกป่าเฉลิมพระเกียรติเนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม พ.ศ.2567 ...
( ผู้เข้าชม : 4 คน)
( ผู้เข้าชม : 4 คน)
Post โดย : สำนักงาน สกร.จังหวัดพะเยา
นิเทศ ติดตาม การจัดการเรียนรู้เพื่อพัฒนาตนเองโครงการศูนย์ฝึกอาชีพชุมชน ณ หอประชุมบ้านท่าม่าน หมู่ที่ 5 ตำบลเชียงม่วน ,กลุ่มทอผ้าไทลื้อ บ้านทุ่งมอก หมู...
( ผู้เข้าชม : 4 คน)
( ผู้เข้าชม : 4 คน)
Post โดย : สำนักงาน สกร.จังหวัดพะเยา