สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้ประจำจังหวัดพะเยา
![](img/headp.png)
![](img/headp.png)
PYONFE MAIL
มีเดีย
ล็อกอิน
![](img/en.png)
![](img/th.png)
กิจกรรม : ตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจ คณะครูและนักศึกษา กศน.อำเภอเมืองพะเยา
กิจกรรมสำนักงาน กศน.จังหวัดพะเยา
1256010000
2038 คน
กดเพื่อแชร์ข่าว
วันที่ 18 สิงหาคม 2565 นางมีนา กิติชานนท์ ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน. ได้ตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจ คณะครูและนักศึกษา กศน.อำเภอเมืองพะเยา ที่ได้ร่วมโครงการ ภาษอังกฤษเพื่อการสื่อสารด้านอาชีพบริการและการเตรียมความพร้อมการสอบ N-Net ของนักศึกษา กศน.อำเภอเมืองพะเยา
ณ อาคารเรียนรวม กศน.อำเภอเมืองพะเยา อำเภอเมืองพะเยา จังหวัดพะเยา
กดเพื่อแชร์ข่าว
อ่านข่าวที่เกี่ยวข้อง
นายภานุพงศ์ สากลวงศ์ชัย นักศึกษาระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอเชียงคำ ได้รับรางวัลชนะเลิศ ประกวดผลงานแนวปฏิบัติที่ดี (Best P...
( ผู้เข้าชม : 5 คน)
( ผู้เข้าชม : 5 คน)
Post โดย : สำนักงาน สกร.จังหวัดพะเยา
โครงการ “สกร.ศธ.รวมใจภักดิ์ รักแผ่นดิน” กิจกรรมปลูกป่าเฉลิมพระเกียรติเนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม พ.ศ.2567 ...
( ผู้เข้าชม : 4 คน)
( ผู้เข้าชม : 4 คน)
Post โดย : สำนักงาน สกร.จังหวัดพะเยา
นิเทศ ติดตาม การจัดการเรียนรู้เพื่อพัฒนาตนเองโครงการศูนย์ฝึกอาชีพชุมชน ณ หอประชุมบ้านท่าม่าน หมู่ที่ 5 ตำบลเชียงม่วน ,กลุ่มทอผ้าไทลื้อ บ้านทุ่งมอก หมู...
( ผู้เข้าชม : 4 คน)
( ผู้เข้าชม : 4 คน)
Post โดย : สำนักงาน สกร.จังหวัดพะเยา