สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้ประจำจังหวัดพะเยา
![](img/headp.png)
![](img/headp.png)
PYONFE MAIL
มีเดีย
ล็อกอิน
![](img/en.png)
![](img/th.png)
กิจกรรม : กิจกรรม "กาแฟยามเช้า" จังหวัดพะเยา ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566
กิจกรรมสำนักงาน กศน.จังหวัดพะเยา
1256010000
2047 คน
กดเพื่อแชร์ข่าว
วันที่ 13 กันยายน 2566 นางคนึงนิตย์ วันนิตย์ ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดพะเยา พร้อมด้วยบุคลากรในสังกัด ร่วมกิจกรรม "กาแฟยามเช้า" จังหวัดพะเยา ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 ณ ร้านไมอามี่ Seafood & Cafe โดยมีว่าที่ร้อยตรีณรงค์ โรจนโสทร ผู้ว่าราชการจังหวัดพะเยา เป็นประธาน กิจกรรมในครั้งนี้มีวัตถุประสงค์เพื่อเปิดโอกาสให้ผู้บริหารหน่วยงานภาครัฐ รัฐวิสาหกิจ ภาคเอกชน และองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น ได้พบปะเพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้และปรึกษาหารือการทำงานร่วมกันอย่างไม่เป็นทางการอันจะนำไปสู่การประสานความร่วมมือในการทำงานให้มีประสิทธิภาพยิ่งขึ้นต่อไป โดยส่วนราชการ/หน่วยงานต่าง ๆ ผลัดเปลี่ยนกันเป็นเจ้าภาพ
กดเพื่อแชร์ข่าว
อ่านข่าวที่เกี่ยวข้อง
นายภานุพงศ์ สากลวงศ์ชัย นักศึกษาระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอเชียงคำ ได้รับรางวัลชนะเลิศ ประกวดผลงานแนวปฏิบัติที่ดี (Best P...
( ผู้เข้าชม : 5 คน)
( ผู้เข้าชม : 5 คน)
Post โดย : สำนักงาน สกร.จังหวัดพะเยา
โครงการ “สกร.ศธ.รวมใจภักดิ์ รักแผ่นดิน” กิจกรรมปลูกป่าเฉลิมพระเกียรติเนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม พ.ศ.2567 ...
( ผู้เข้าชม : 4 คน)
( ผู้เข้าชม : 4 คน)
Post โดย : สำนักงาน สกร.จังหวัดพะเยา
นิเทศ ติดตาม การจัดการเรียนรู้เพื่อพัฒนาตนเองโครงการศูนย์ฝึกอาชีพชุมชน ณ หอประชุมบ้านท่าม่าน หมู่ที่ 5 ตำบลเชียงม่วน ,กลุ่มทอผ้าไทลื้อ บ้านทุ่งมอก หมู...
( ผู้เข้าชม : 4 คน)
( ผู้เข้าชม : 4 คน)
Post โดย : สำนักงาน สกร.จังหวัดพะเยา