สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้ประจำจังหวัดพะเยา
![](img/headp.png)
![](img/headp.png)
PYONFE MAIL
มีเดีย
ล็อกอิน
![](img/en.png)
![](img/th.png)
กิจกรรม : โครงการการอบรมเชิงปฏิบัติการการพัฒนางานวัดผลและการสร้างแบบทดสอบมาตรฐานหลักสูตรการศึกษาขั้นพื้นฐาน พุทธศักราช 2551
ภารกิจสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้ประจำจังหวัดพะเยา
1256010000
2038 คน
กดเพื่อแชร์ข่าว
วันที่ 14 ตุลาคม 2563 นางมีนา กิติชานนท์ ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน. จังหวัดพะเยา เป็นประธานเปิดโครงการการอบรมเชิงปฏิบัติการการพัฒนางานวัดผลและการสร้างแบบทดสอบมาตรฐานหลักสูตรการศึกษาขั้นพื้นฐาน พุทธศักราช 2551 รายวิชาเลือก สำนักงาน กศน. จังหวัดพะเยา ระหว่างวันที่ 14-15 ตุลาคม 2563 ณ โรงแรม เคเอ็ม พะเยา อำเภอเมืองพะเยา จังหวัดพะเยา โดยมีนายทวีโชค เรืองขจรเมธี นักวิชาการศึกษาชำนาญการ กล่าวรายงานวัตถุประสงค์ของโครงการเพื่อให้ผู้เข้าร่วมการอบรมมีความรู้ ความเข้าใจ และสามารถสร้างแบบทดสอบให้มี ตุลาคม คุณภาพ ได้มารตฐาน ไปในทิศทางเดียวกัน
วุฒิชัย เบิกบาน : สรุป
วุฒิชัย เบิกบาน: เรียบเรียง
วุฒิชัย เบิกบาน,ณัฐพงศ์ นนท์ศรี: ถ่ายภาพ
กลุ่มประชาสัมพันธ์ กศน.จ.พย.: รายงาน
21/10/2563
กดเพื่อแชร์ข่าว
อ่านข่าวที่เกี่ยวข้อง
นายภานุพงศ์ สากลวงศ์ชัย นักศึกษาระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอเชียงคำ ได้รับรางวัลชนะเลิศ ประกวดผลงานแนวปฏิบัติที่ดี (Best P...
( ผู้เข้าชม : 6 คน)
( ผู้เข้าชม : 6 คน)
Post โดย : สำนักงาน สกร.จังหวัดพะเยา
โครงการ “สกร.ศธ.รวมใจภักดิ์ รักแผ่นดิน” กิจกรรมปลูกป่าเฉลิมพระเกียรติเนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม พ.ศ.2567 ...
( ผู้เข้าชม : 5 คน)
( ผู้เข้าชม : 5 คน)
Post โดย : สำนักงาน สกร.จังหวัดพะเยา
นิเทศ ติดตาม การจัดการเรียนรู้เพื่อพัฒนาตนเองโครงการศูนย์ฝึกอาชีพชุมชน ณ หอประชุมบ้านท่าม่าน หมู่ที่ 5 ตำบลเชียงม่วน ,กลุ่มทอผ้าไทลื้อ บ้านทุ่งมอก หมู...
( ผู้เข้าชม : 5 คน)
( ผู้เข้าชม : 5 คน)
Post โดย : สำนักงาน สกร.จังหวัดพะเยา